Mashine Ya Kukoboa Mpunga (combined Rice Mill Sb-5) - Gewatec Solutions
TZS 4,000,000
1 day ago
Morogoro, Mji mkuu
Business Supplies
Negotiable
2
INAUZWA: Mashine ya Kisasa ya Kukoboa Mpunga (Combined Rice Mill Machine - SB-5) kutoka Gewatec Solutions.
Mashine hii ni madhubuti na yenye ufanisi mkubwa kwa ajili ya usindikaji wa mpunga kwa viwango vya juu vya usafi na ubora.
SIFA KUU NA MAELEZO YA KITAALAMU:
- Model: Rice Mill SB-5 / Combined Rice Mill Machine
- Uwezo wa Uzalishaji (Capacity): Kilo 700 - 900 kwa saa (700kg/h - 900kg/h)
- Uwezo wa Motokaa (Power): 5.5 kW
- Umeme (Voltage): 220V / 380V
- Vipimo (Dimensions): 77cm x 77cm x 167cm
- Uzito (Weight): 220 kg
- Mfumo: Multipurpose / Combined (Inakoboa na kusafisha kwa ufanisi wa hali ya juu)
- Udhamini (Warranty): Mwaka 1 (1 Year Warranty)
FAIDA ZA MASHINE HII:
β Inafanya kazi kwa haraka na kuokoa muda na nishati.
β Inatoa mchele safi usio na makapi au mawe madogo.
β Imara na rahisi kuhudumia (Easy Maintenance).
Gharama na Usafiri: Unapata bidhaa yenye ubora wa hali ya juu pamoja na ushauri wa kitaalamu wa jinsi ya kuitumia.
Kwa Mawasiliano na Oda:
π Simu / WhatsApp: ****-***-***
π Eneo / Mkoa: Morogoro / Dar es Salaam
π’ Brand: Gewatec Solutions